Tài khoản

Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Bạn chưa có tài khoản? Đăng ký ngay.

Hoặc đăng nhập bằng

Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên

  • Hãng: Tylenol
  • Mã: V000428
  • Barcode: 300450444394
  • Xuất xứ: Mỹ
  • Tình trạng: Tạm hết hàng

Giá Greenoly: 599,000₫

hoặc ≈ 199,000₫ x 3 kỳ với Fundiin Tìm hiểu?

Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên✔  Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên...

Sản phẩm: Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên tạm hết hàng.

Thông báo cho tôi khi có hàng trở lại.

Bạn sẽ nhận được thông báo khi sản phẩm có hàng trở lại. Thông tin của bạn sẽ được chúng tôi bảo mật an toàn.

GIẢM THÊM KHI MUA COMBO

Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên

✔  Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng.

✔  Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,..

Giới thiệu Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol:

➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol.

➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

 Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên 6

➤ Sản phẩm hiện nay được bán trong các nhà thuốc chuyên dụng và rất cần trong tủ thuốc của mọi gia đình.

Acetaminophen là gì?

● Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn. 

● Acetaminophen được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn.

Công dụng của Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength:

- Tylenol 325 viên có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp:

 ✔ Đau đầu

 ✔ Đau răng

 ✔ Đau nhức do viêm khớp

 ✔ Đau bụng kinh nguyệt

 ✔ Đau do chuột rút

- Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng. 

- Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.

- Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

 Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên 5

Vì sao nên chọn viên uống Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên?

☞ Thuốc giảm đau hạ sốt vô cùng cần thiết cho mọi gia đình để dùng khi cần thiết. Đương nhiên, ai cũng muốn hiệu quả giảm đau nhanh trong khi đó an toàn cho sức khỏe. 

☞ Tylenol Acetaminophen 500mg không có tác dụng chống viêm nên không ảnh hưởng đến tiểu cầu, đông máu, không gây kích ứng tiêu hóa. 

☞ Thuốc giảm đau trên thị trường hiện nay đều có tác dụng phụ, nhưng với thuốc Tylenol, điều này đã được giảm bớt. 

☞ Sản phẩm được chuyên gia khuyên dùng và đang phổ biến trên toàn Thế giới, Acetaminophen chắc chắn là sự lựa chọn lý tưởng nhất cho gia đình bạn.


Lưu ý: Thực phẩm này không phải là t.h.u.ố.c, không có tác dụng thay thế t.h.u.ố.c chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Những bạn bệnh tim, huyết áp, hay phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú nên tư vấn ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.

Đánh giá, nhận xét khách hàng

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là t.h.u.ố.c, không có tác dụng thay thế t.h.u.ố.c chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Người bệnh tim, huyết áp, hay phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú nên tư vấn ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Các loại thực phẩm chức năng không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác.

Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên
Tylenol Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Extra Strength With Acetaminophen 500mg 325 Viên
0
Về đầu trang
green check marked
Đã thêm vào giỏ!
123
Subtotal (6 items)
₫1,729,168
Includes all discounts
Loading